ขอสอบถามเรื่อง civic fd type r หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
จะหา fd มือสองแล้วจะแปลงเป็น type r อ่ะครับ
#ทยอยทำได้มั้ยครับ ?

ค่าบอดี้ภายนอก type r ทั้งคันเท่าไหร่ครับ
ค่าบอดี้ภายใน type r เท่าไหร่ครับ
ค่าเครื่อง k20a เท่าไหร่ครับ
#ถ้าเราวางเครื่องแล้วเราต้องทำอะไรเพิ่มอีกมั้ยครับ เช่น กรองอากาศฯ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ
#ถ้าทำแค่บอดี้ภายนอก-ใน เปลี่ยนแม็ก ใส่ท่อ Js  แต่งแค่นี้จะมีปัญหาอะไรหรือปร่าวครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่