[CR] ###รีวิว " <<<นครนายก>>>" ยกขบวนเดียวเบ็ดเสร็จ 2 day 1 night

กระทู้รีวิว

สวัสดีครับวันนี้พาไปเที่ยวครับ จังหวัดนี้ชื่อ " จังหวัดนครผู้นำประเทศ "  นครนายก อิอิ
ไปเที่ยวมา2วันค้าง1คืน ยังเที่ยวไม่หมดเลยครับ เอาแบบเรียกน้ำย่อยกันก่อนนะครับ ขนาดเรียกน้ำย่อย ยังเวลาไม่พอ รอบหน้าต้องจัดเต็มเลยครับ ^_<

ผมใช้เวลาเดินทางจากกรุงเทพไปนครนายก ชั่มโมงกว่า ขับรถไปแบบชิวๆ พอลงจากมอเตอร์เวย์ ขับมาตรงคลอง 6 เห็นข้าวหลามแม่ต๋อย เลยแวะซื้อตุนเสบียงไว้ในรถก่อน จะขอถ่ายรูปพี่คนขาย ก็อายยืนบิดเชียว อิอิ อร่อยครับ
ชื่อสินค้า:   นครนายก
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่