เข้าเกมของGarenaไม่ได้ ทำไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
พอเล่นเกมของการีน่า เล่นทุกวันพอสองสามวันมานี้เข้าเกมไม่ได้เลย(เข้าหน้าเว็บการีน่าได้แล้ากดเล่นเกมไม่ได้เลย) ตอนแรกว่าเป็นที่เน็ตเช็คไปที่ทรู(บ้านเราใช้เน็ตของทรูค่ะ)เค้าบอกว่าเน็ตไม่มีปัญหา เราก็เริ่มงงและ เลยลองไปเล่นกับโน๊ตบุ๊กดูก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน ตอนนี้งงมากไม่รู้เป็นเพราะอะไรรบกวนผู้รู้บอกทีนะค่ะ...รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่