ขอคำยืนยันจากคนที่ใช้ benzac จริงๆค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราเคยใช้ครีมที่เป็นอันตรายมาก่อน พอหยุดใช้สิวอุดตันก้อมากันเต็มเลยจร้าาา  จึงตัดสินใจลองซื้อ เบนแซค มาใช้ได้ประมานเดือนกว่า  จากสิวอุดตันมันเหมือนกลายเป็นสิวอักเสบ  ออกมาเป็นหัวๆ ซึ่งหน้าระบม มากๆเลยค่ะ  อยากจะทราบคนที่เคยใช้ว่า มีใครเคยเปนแบบเราบ้าง แล้ว นานไหมค่ะกว่าที่มันจะดีขึ้น คงที่ อ่าค่ะ  ขอบคุนสำหรับคำตอบนะคร่าา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่