[CR] รีวิว Arai quantum j

กระทู้รีวิว
เนื่องจากผมได้ปลดx12และขายต่อไป  เป็นที่เรียบร้อย ผมเลยต้องจัดหมวกใหม่มา  นั่นคือ arai quantum j ลายนักแข่งในตำนาน นั้นคือ เควิน ชวาท โดยรวม เดียวผมมาลงครับ เดี๋ยวรูปตามมา
โดย ผมซื้อsize m มา  ตอนนี้ปวดขมับหน่อย กับลมเย็นเข้ามามากแบบไม่ชิน  โดย เทียบ กับshoei x12 แล้ว ผมว่าarai ใส่ได้สบายดี เปิดช่องลม ลมเข้าซะ ส่วนshoei จะไม่เข้ามาแบบแรงๆ  แต่จะเรื่อยๆ ในความลองมา140ประสิทภาพพอๆกันแต่  shoei ของผมมันหลวมไปหมวกเลยส่าย
โดยที่ใครสนใจ รุ่นนี้ผมว่าคุ้มอยู่ฮะ ตอนแรกผมอยากได้ rx7xตัวใหม่แต่ตอนขายshoeiผมได้น้อยหน่อยเลยต้องลดงบ
ชื่อสินค้า:   ARAI HELMET LTD
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่