ตอนนี้ที่กรีซกำลังมีปัญหาอะไรครับ รบกวนผู้รู้ด้วยคร้าบบบ

คือจริงๆแล้วผมวางแผนจะไปเที่ยวกรีซเร็วๆนี้ ที่เอเธนส์และซานโตรินี่ อยู่ดีๆรู้สึกช่วงนี้กำลังเป็นประเด็น เลยห่วงว่าจะปลอดภัยมั้ยครับ เพราะบัตรเอทีเอ็มพกไปคงไม่เวิร์คแน่ๆ ถ้าพกเงินสดไปมากๆแอบกังวลนิดหน่อยครับ รบกวนผู้ที่มีข้อมูลชี้แจงหน่อยครับว่าเกิดอะไรขึ้นและจะปลอดภัยมั้ยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่