ไปต่างประเทศมีใครเคยเจอผีกันบ้างมั้ยคะ

ไม่ได้ลบหลู่อะไรทั้งนั้นนะคะ แต่เดี๋ยวนี้เห็นกระทู้เรื่องผีเยอะมากก แถมมีเจอผีวัยเบญจเพศอีก
ส่วนใหญ่คนที่เจอผีก็เล่าว่าเจอที่ไทยกันทั้งนั้นเลยใช่มั้ยล่ะค่ะ เลยเกิดความสงสัยค่ะว่าแล้วถ้าสมมุติเราเบญจเพสแล้วไปอยู่ต่างประเทศ จะมีผีต่างชาติมาตามหลอกหลอนเรามั้ย
หรือคนที่ไม่ได้เบญจเพสก็ได้ มีใครเคยโดนผีต่างชาติหลอกบ้างหรือปล่าว
ถ้ามีก็ช่วยเล่าหน่อยนะคะ อยากรู้เหมือนกันว่าผีไทยกับผีต่างชาติมีวิธีหลอกต่างกันยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่