ช่วยแนะนำซีรีส์ที่พระเอกแอบฉลาดให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
แอบฉลาดหมายถึงแบบภายนอกอาจจะดูโง่ๆ หรือแบบขึ้เล่นแต่จริงๆแล้วฉลาดคิดเยอะ แต่แสดงออกแบบเล่นๆทะเล้นๆหรือแกล้งโง่อะไรแบบนี้
ที่เราพอนึกออกก็มี ฮาจิเมะจากเรื่องคินดะอิจิ แล้วก็แม่ทัพเว่ยจากลำนำ

ใครนึกเรื่องอะไรออก ไทย จีน ญีปุ่น เกาหลี ฝรั่ง ได้หมดค่ะไม่ปิดกั้นเชื้อชาติและภาษา แต่บอลลีวูดนี่ขอนะคะดูไม่เป็นจริงๆ5555
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่