ช่วยเลือกกระเป๋า everyday bag หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ช่วยเลือกกระเป๋า everyday bag หน่อยค่ะ อยากได้กระเป๋าที่ทน และใช้ได้ทุกวัน เข้ากับทุกชุด ตัดสินใจไม่ถูก ระหว่าง
Balen ก็มีลูกเล่นกระเป๋าตรงหมุดสวยงาม แต่ได้ข่าวว่ามีปัญหาเรื่องสีเฟดง่ายและไม่ค่อยทน
ส่วน Proenza รูปแบบเรียบ เก๋ๆ ไม่ทราบว่ามีใครใช้แล้วเป็นไงบ้างค่ะ มีปัญหาเหมือน Balen หรือเปล่า

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

1.Proenza Schouler tiny สีดำ

2.Balenciaga Mini City สีดำ หมุดทอง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่