มีเรื่องอะไรที่คาใจเป็นตราบาปกับตัวคุณโดยไม่ได้ทำอะไรบ้างครับ แชร์ประสบการณ์กันหน่อย

เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมาเท่าไหร่ครับ
ผมที่เพื่อนบ้านที่หอพักหรือบ้านเช่า เป็นคนผิวสี 2คน ไม่รู้ชาติอะไร มาไทยมาเป็นครูสอนฟุตบอล
ผมก็ไม่ค่อยได้พูดกับเขาเพราะผมโง่ภาษา ได้พูดกันนิดหน่อย ทุกเย็นๆหลายๆคนจะออกมาที่ศาลา เพื่อใช้wifi หรือเล่นเน็ตครับ
แล้วช่วงนี้ยุงข้อนข้างเยอะพอสมควร ผมต้องเอาพัดลมออกมาใช้ที่ศาลา
  แล้วชาวต่างชาติก็มาเล่นเน็ตกันที่ศาลา ผมก็ไม่ได้คิดอะไรก็เล่นเน็ตต่อ

ซักพักก็ได้กลิ่นแปลก เป็นกลิ่นคล้ายๆมะนาว เลยหันไปดู  ผมตะลึงไปเลยครับ  ชาวต่างชาติ2คนนั้น เอาไปก้อนฉีกแข้งฉีดขากันอย่างมีความสุข ผมสตั้นเลย พูดอะไรไม่ออก ศัพท์ในหัวนิหายไปเลย ตอนนี้ก็ยังไม่ได้บอกเขา รู้สึกเป็นตราบาปจนถึงขณะนี้เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่