เงาใจเรื่องย่อตอนแรกกับออกอากาศจริงนี่สถานที่ในเรื่องคนละเรื่องเลยครับ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกที่อ่านเรื่องย่อ ธุรกิจของพ่อเลี้ยงวิทย์นี่ เป็นเจ้าของห้างในกทม. วาทิตเป็นนักธุรกิจ เมทินีเป็นเลขา(ใช่ไหม) ไม่ใช่หรอครับ แต่ทำไมออกอากาศจริง พ่อเลี้ยงทำไร่ส้มอยู่ชม. วาทิตไม่ทพงานทำการ เมทินีทำงานร้านดอกไม้ในกาด โลเคชันส่วนใหญ่ก็อยู่ในเชียงใหม่กับแม่ฮ่องสอน มีพูดถึงกทม.แต่ก็ไม่ได้ไปสักที แต่ก็ชอบตอนออกอากาศมากกว่าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่