สอบ IELTS ให้ได้ Level 4.5 ใครพอแนะนำได้บ้างครับ?

กระทู้คำถาม
ผู้ชาย ผมสอบมา 2 ครั้ง
ครั้งแรกเมื่อ เดือนมิถุนายน 2557 (ผลสอบออกมา Listening = 4, Reading = 4, Writing = 4 and Speaking = 3---Overall = 4)
ครั้งที่ 2 สอบไปเมื่อเดือนธันวาคม 2557 (ผลสอบออกมา Listening = 5, Reading = 3, Writing = 4 and Speaking = 4---Overall = 4)

เหตุผลที่ผมต้องการสอบเพื่อไปโครงการ Working and Holiday ที่ AU ครับ ใช้สอบแบบ General
ภาษาอังกฤษ ผมแย่มากเลยครับ ไม่รู้จะทำอย่างไรดี
ทุกวันนี้ จะฟังวิทยุ เพลง บทสนทนา ทุกๆ วัน วันละ 15 นาที

เพื่อน พอจะแนะนำการฝึก ให้ทักษะทางด้านภาษา ผมดีขึ้นไหมครับ และต้องเตรียมตัวสอบเดือน พฤษภาคม นี้แล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่