ตามหาเพลงที่ร้องว่า เจ้ เจ้ เจ้เอ็ม ฮีเยอๆๆ

กระทู้สนทนา
พอดีฟังผ่านๆวิทยุ เจอเพลงนี้ ชอบ แต่ไม่รู้ชื่อเพลง รู้แค่ท่อนฮุคร้องแบบนี้จำ (ฟังคร่าวๆ)

เป็นเพลงผู้หญิงนะครับ มันคาใจครับ ใครรู้บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ท่อนฮุค ร้องว่า "เจมมมมมม เจมมมมม เจ้เอ็ม ไอ วิช ชะ ยู นา ฮีเยอๆ ฮีเยอ ฮีเยอ" (จำคร่าวๆได้แค่นี้จริงๆครับ) -_-

ปล. ผมเห็นมีคนมาตั้งแบบนี้แล้วเจอ ก็เลยลองดูครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่