HONDA MSX 125 กับ CBR 150 เลือกตัวใหนดี ??

กระทู้คำถาม
พอดีถ้าผมเรียนได้เกรดเท่าที่แม่กำหนดคือ 3.30+ ครับ แม่จะออก msx ให้ ผมเลยลังเลระหว่าง CBR 150 กับ msx 125 ครับ

เพราะราคามันเฉียดๆกัน โดยส่วนตัวชอบ msx มากกว่าครับเพราะรูปทรงมันดูเล็กกระทัดรัดประหยัดน้ำมัน มีคลัชมือเหมือนกัน

ผมลองขี่ msx ของเพื่อนมาก็ชอบมากเลยแหละครับ แต่ผมสูง 180 หนัก 68 ไงครับ เลยชั่งใจกับ CBR ด้วย เลยมาขอความคิดเห็นครับ

ปล.ผมชอบ MSX มากกว่าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่