แพร พิชชาภา พันธุมจินดา เกิดมากๆๆๆๆๆ กับบท นับดาว ใน ภพรัก

กระทู้สนทนา
พูดถึงชื่อ แพร พิชชาภา พันธุมจินดา บอกตรงๆชื่อไม่คุ้นหูเลย...ตอนนี้ เรียกแต่ หนูปึก กับ นับดาว ตลอดเลย

ขออวยบ้างนะคะ บอกเลย ดู ภพรัก แล้วชอบ นับดาว มาก... นางเกิดมากๆๆๆๆๆค่ะ ทุกฉากที่ออก มันเจิด และ มีเสน่ห์จริงๆ การแสดงเยี่ยมจริงๆ ช่อง3 มีดาวดวงใหม่เกิดขึ้นแล้ว รีบปั้น รีบดัน เถอะค่ะ ก่อนที่จะเสียของไปซะก่อน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่