ข่าวดี: มีบัตร aff โซนw3

เมื่อวานนี้ผมได้บัตรจากผู้ใหญ่ใจดีในpantip คือคุณliver_town (ก่อนหน้านี้ผมตื่นมาจองตั้งแต่วันแรกของการขายแต่ไม่ทัน ผมจองเครื่องจาก ตจว แล้วด้วย คิดว่าต้องขึ้นมาดูช่อง7ที่ กทมซะแล้ว) ต้องขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ

บ่นมายาวมาเข้าเรื่องของคนที่ยังไม่มีตั๋ว ผมมีตั๋วอยู่หนึ่งใบจากการพยายามจองเล่นๆให้กับเพื่อนๆในpantip เมื่อวานพอจองได้ก็โทรให้เพื่อนที่ กทม เอาไปจ่ายตังและเอาใบเสร็จไปเอาตั๋วจริง ตั๋วจะเป็นzone w3 นะครับ รวมค่าธรรมเนียมแล้ว400 กว่าๆผมก็จำไม่ได้ แต่ผมจะขายแค่ 400 ไม่บวกเพิ่มอะไรอีกแล้วนะครับ (ผมเข้าใจความรู้สึก ตอนที่ผมไม่มีตั๋วผมยังมีแว้บขึ้นมาในหัวเลยว่าถ้าจำเป็นต้องซื้อตั๋วที่ราคาแพงตูหมดตูดแน่ 5555)

ปล.ผมรู้ว่ามีคนยังต้องการตั๋วหลายคน ดังนั้นใครต้องการให้มาลงชื่อ พุ้งนี้เย็นผมจะสุ่มเพื่อเป็นความยุติธรรมแก่ทุกฝ่าย(เท่ไหม55)  มีแค่ใบเดียวนะครับ

ปลสอง. บัตรเอาวันแข่งนะครับ ค่อยโทรนัดกัน

ปลสาม.ไม่ต้องส่งข้อความมานะครับ ต้องมีคนเยอะแน่นอนผมไม่รู้จะเลือกยังไง ให้โชคชะตาเป็นผู้กำหนดดีกว่า(เท่อีกละ อิอิ)

ผู้โชคเลือด เอ้ย ดี

ติดต่อผมมาหลังไมค์ด้วยนะครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

สินค้าอื่นๆ ของ kanesz12

แสดงความคิดเห็น