ขอถามครับ / กระทู้ไร้สาระ 555

กระทู้คำถาม
สวยร้ายสายลับ เอิ่มคือ อะไร 555

กลางๆเรื่องอะเห็นโอเค ดีแล้วนะ

ทำไม ตอนจบ สกิลพระเอก สูง จัง พระเอกนี้เวลไรเนี้ย 55555  ระเบิดอยู่ตรงหน้า ตู้ม ไม่เป็นไร คนหรือเหล็กครับ  
ยิงเชือกเส้นนิดเดียวโดน แต่ยิงคนร้ายไม่โดน 555 เม่าสงสัย

ตัวโกงอีก กินหญ้าหรือ ไร เขายืนนิ่งๆ ไม่กด ระเบิด ไม่ยิง เขาเดินหนี กดรัวๆ เต่าเอือม

ดูแล้วโมโห ปิดยิ้มเลย 555 เพื่อนๆ ดูแล้วโมโหป้ะครับ หรือไม่มีใครดูเลย อุ้บ

ปล. กระทู้แรก แท็กถูกผิดไงขอโทษด้วยนะครับผม  ลูกเต่าน้อย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่