มาดูกันว่าตอนสมัยคุณเด็ก ๆ เคยได้ของเล่น แถมกับรองเท้านักเรียนแบบไหนกันบ้าง

กระทู้สนทนา
เมื่อสมัยวันวานตอนที่ยังเป็นนักเรียนอยู่ ผมเป็นคนหนึ่งที่ซื้อรองเท้านักเรียนบ่อยมาก ไม่ใช่เพราะว่ามันคับหรือขาดแต่อย่างใด แต่มันเป็นเพราะของเล่นที่จะได้แถมมากับการซื้อรองเท้านักเรียนคู่ใหม่ ซึ่งผมไม่สนใจหรอกว่ารองเท้าจะสวยหรือเหมาะกับผมแค่ไหน แต่สนใจตรงของเล่นเสียมากกว่า ลองมาดูกันครับว่าคุณได้ได้อะไรมาบ้าง

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่