ทำจมูกมา 5 เดือนแล้วค่ะ โด่งขึ้นมานิดนึงT^T

กระทู้คำถาม
คือทำจมูกมาเมื่อตอนเดือนมิถุนายนค่ะ
ปัจจุบันก็ 5 เดือนแล้ว ไม่โด่งเลยธรรมชาติเกินไป
อยากแก้ค่ะ ไม่รู้จะหาที่แก้ที่ไหน มีคนบอกว่าให้รอดูไปก่อน คือยิ่งรอไปมันก็ยิ่งยุบลงเรื่อยๆ

ส่องกระจกแล้วกลุ้มเลย มีที่แก้ที่ไหนแนะนำบ้างคะ
ราคาไม่สูงเกิน ขอแบบโด่งๆพุ่งๆ

*ตอนนี้ธรรมชาติแบบเบี้ยวๆด้วยค่ะ คนอะไรจมูกเหมือนไม่ได้ทำแต่เบี้ยววววว!!
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่