MV "แล้วเราจะได้รักกันไหม" เวอร์ชั่นเรียลลิตี้ >_<

กระทู้สนทนา
ยอดวิวทะลุ 7 ล้านไปแล้วสำหรับเอ็มวีเพลงประกอบละครรอยฝันตะวันเดือด "แล้วเราจะได้รักกันไหม"
Chandelier Music เลยใจดีปล่อยสเปเชียลเอ็มวีเวอร์ชั่นสองออกมา  

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

อมยิ้ม29         อมยิ้ม29

Facebook Chandelier Music :
ขอบคุณแฟนๆที่ให้การสนับสนุนเพลง "แล้วเราจะได้รักกันไหม" ของน้องๆ ณเดชน์&ญาญ่า ด้วยดีตลอดมา
จนทำให้เพลงๆนี้สามารถขึ้นอันดับ Chart เพลงฮิตอันดับต้นๆจากหลายคลื่นวิทยุ
ทางเรา Chandelier Music ขอมอบ Special MV อีกหนึ่งเวอร์ชั่นให้แฟนๆได้ชม ได้อมยิ้ม เพื่อเป็นการขอบคุณจากใจเรา
... ขอบคุณครับบบบบบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่