แนะนำสถานที่เรียน writing หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากเขียนเก่งๆ รูปประโยคสวย โดยส่วนตัวแล้วแกรมม่าพอรู้ปานกลางค่ะเลยยังเป็นอุปสรรคในการเขียนให้ถูกต้อง

ชาวพันทิปมีสถาบันไหนแนะนำบ้างคะ ที่สอนการเขียนดี ประเมินดี ให้คำแนะนำแก่ผู้เรียนได้ดี แล้วถ้าแกรมม่ายังไม่เป๊ะก็สามารถสอนเพิ่มในประเด็นนั้นๆให้เราได้    ขอแถวๆ กทม นนท์ หรือแถวมหิดล ศาลายาค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่