ยาง michelin ระหว่าง pilot street กับ city grip ตัวไหนดีกว่ากันครับ?

กระทู้คำถาม
ฝนตกเมื่อเช้าเลยได้ทดลองความลื่นของยาง irc ติดรถ pcx
เล่นเอาหลอนไปเลยครับ ขี่มาดีดี ปัดทั้งหน้าทั้งหลัง ดีว่ามาไม่เร็วเลยพอประคองได้
แถมล้อหลังสไลด์อีกรอบตอนเลี้ยวเข้าคอนโด

สอบถามครับว่าระหว่าง pilot street กับ city grip ตัวไหนคุ้มค่าและน่าเล่นกว่ากันครับ ดูจากในเว็บบอร์ด pcx เห็นเล่น city grip กันเยอะ
ผมเคยใช้ pilot street มาก่อนกับรถคันเก่า ก็รู้สึกโอเคนะครับ ไม่กลัวน้ำเท่าไหร่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่