ฟิล์มรัฐภูมิฉุน ตอกกลับลง IG สื่อเกาหลีมั่ว รู้ได้ไงว่าไปเล่น Ice Bucket เขตไหนจังหวัดไหน

จากข่าว
http://news.springnewstv.tv/54181/สื่อเกาหลีฉุน-ฟิล์ม-รัฐภูมิ-จัดฉากโดนจับเล่น-ice-bucket

สื่อเกาหลีฉุน! "ฟิล์ม รัฐภูมิ" จัดฉากโดนจับเล่น Ice Bucket

ฟิล์มก็ออกมาโต้ทันที

filmrattapoom
43 minutes ago
ไอพวกมั่วๆเดียวเห็นดีกัน คุณเป็นสื่อคุณดูแหล่งที่มาหน่อยครับ ว่าเป็นสื่อเกาหลีจริงมั้ย เพราะที่ผมรู้มา ไม่ใช่ครับ เป็นเพียงแค่เว็บที่ทำที่ไทยแล้วให้คนเกาหลีอ่านกัน แล้วยังมาเขียนมั่วอีกว่าได้ไปถามตำรวจเกาหลีมาแล้ว ขอโทษครับผมยังไม่เคยบอกเลยว่าโดนจับที่จังหวัดหรือเขตไหน"รู้ได้ไงวะ"เก่งกันจังเรื่องว่าคนอื่น ตัวปลอมทั้งนั้น มีมาบอกอีกเน็คไทไม่ใช่ เก่งอีกแล้ว เบื่อ!!ผมมีแต่ทำความดีช่วยสังคมและผมก็จะทำต่อไป จบ ยิ้มไม่หยุดเดียวเจอกัน ไอเขียนอะไรไม่เคยว่าแต่อย่ามากระทบ ไม่ชอบ พึ่งพากันดีกว่าครับ ขึ้นเลย!!
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview