เพื่อนๆว่า แกงกระหรี่ญี่ปุ่น ร้านไหนอร่อยที่สุด

กระทู้คำถาม
ผมชอบกินแกงกระหรี่ญี่ปุ่นมากครับ โดยเฉพาะแกงกะหรี่หมูชุปแป้งทอด
ตอนนี้มีร้านประจำที่ชอบไปกินอยุ่ 3 ร้าน แต่ร้านข้างทางผมก็แวะไปกินนะ
แต่ส่วนใหญ่ทำแค่พอกินได้ ไม่ค่อยอร่อยเท่าไร เพื่อนๆชอบร้านไหนกันบ้างครับ
ส่วนร้านที่ผมไปบ่อยก็ Saboten , Cocoishi , Yayoi ประมาณนี้ ความอร่อยตามลำดับ
ใครมีร้านอื่นจะแนะนำ ก็แนะนำมาได้เลยนะครับ จะได้แวะไปกินบ้าง ขอขอบคุณล่วงหน้าเลย ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่