>>>>กินอย่างไรให้ผอม? แบ่งปันสูตรอาหาร อาทิตย์นึงลดไป2กิโล!! (3)<<<<

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะสมาชิกทุกท่าน มาเจอกันอีกเช่นเคยนะคะ อาทิตย์นี้ออยก็มีเมนูลดน้ำหนักมาฝากเหมือนเคยค่ะ
อัพเดทน้ำหนักนะคะ ยังอยู่ที่8กิโลกรัมเหมือนเคยค่ะ เพราะอาทิตย์ที่ผ่านมาหลุดบ่อยมากและไม่ค่อยได้ออกกำลังกายเท่าไหร่ค่ะเม่าในกองไฟ
เมนูที่ออยนำมาฝากในวันนี้คือ
’’ลูกชิ้นไก่’’

ไปดูวิธีการทำกันเลยค่ะ เม่าออกรถ

ปล.หากท่านเห็นว่ากระทู้นี้มีประโยชน์และอยากให้ออยทำต่อไปก็บอกและโหวตให้กันด้วยนะคะ
ปล.2 กระทู้ที่แล้วค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่