มาเเชร์ประสบการจีบสาวครั้งเเรกกันเถอะ

กระทู้สนทนา
เชื่อว่าผู้ชายหลายคนยังจำเรื่องจีบสาวคนเเรกได้อยู่นะครับ

ส่านประสบการของผมนะเเอบชอบรุ่นน้องคนนึงแผนคือเอาเฟสมาไหได้หลังจากนั้นไลคไปเยอะๆ
เเล้วเเกล้งส่งข่อความเหมือนคุยกับเพื่อนว่า อ่าวว่าไง กูโสดมานานละหาเเฟนไหกูทีดิ
หลังจากนั้นเเกล้งพิมว่าอ่าวกำส่งข้อความผิด โทดทีครับ หญิงตอบกลับมาว่า ออคะไม่เป็นไร
เราตอบกลับว่างั้นขอโทดทีครับ อีกซักห้านาที เเกล้งถามน้องเค้าว่า ชื่อไร เรียยนไหน(ที่งๆที่รู้อยู่เเล้ว)
ผมตอบต่ออีกว่าเอา โรงเรียนเดียวกันหนิ ต่อจากนั้น ออ เรียนน้องห้องไหน ชั้นไร เมื่อวันเเรกผ่านไป วันสองเขาออนมา
ก็ไปเเอบ สวัสดีจ้าน้อง เเล้วคุยกันไปเรือยกินข้าวยัง สอบหรอสู้ๆ (ถามยังกะเเฟนเค้า) พอได้ที่เนียนถามไปว่า
เอองั้นพรุ้งนี้ที่โรงเรียนเดี่ยวพี่เจอน้องพี่จะทักได้ไหมเค้าตอบว่าได้ ผมนึกในใจว่า เเจ่มตามเเผน พอทักน้องเค้า หลายๆครั้ง
เเซวกวนนิดๆ คุยในเฟสบ่อยๆ เเล้วค่อย ชมรูปเขาว่าน่ารักจัง อะไรงี้ พอถึงวันตัดสิ้นอ่าวลุยเลยตู
หลังจากเดินหาน้องเเทบทั้งโรงเรียนน้องเเกนั้งเล่นอยู่หน้าระเบียงผมเดินไปถามว่าน้อง น้องคือว่าจะว่าอะไรพี่ไมพี่แอบชอบน้องนะ
ตั้งนานละขอเบอร์ได้ปะ น้องเเกเขิน นิดๆ เราก็เขิน สุดท้ายก็ได้เบอร์มาจนได้หลังจากนั้นก็ได้คุยกันจนเป็นเเฟนกัน
เป็นไงครับประสบการมีเเฟนคนเเรกของผม เท่

เเล้วประสบการของคุณหละเป็นยังไง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่