พอดีผมสงสัยเกี่ยวกับที่นอน ยี่ห้อ Slumberland ครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า ผมกับแฟน ไปเดินงานโฮมโปรที่ผ่านมาแล้วแฟนเกิดอยากได้ที่นอน ก็เลยเดินดู นั่งดู นอนดู ตรงบูธเกี่ยวกับที่นอนอยู่นาน
เดินไปมาสักพักใหญ่ ก็ได้ไปเจอบูธ Slumberland จัดโปร ที่นอนอยู่ ชื่อรุ่น Legend แฟนผมก็เลยเทสนั่งและนอน แล้วรู้สึกชอบ
คือผมอยากจะทราบเพราะตอนที่ซื้อที่นอน มันไม่มีป้ายยี่ห้อเย็บอยู่บนตัวที่นอน ที่ระบุรุ่นของที่นอนได้ แต่กลับมีกระดาษ ระบุชื่อรุ่นที่นอนไว้ ว่า "Legend"
ผมก็เลยกลับมาหาข้อมูลดูว่า ที่นอนรุ่นมีรึป่าว แต่กลับไม่เจอสักที ก็เลยอยากจะรบกวนผู้รู้มาแจ้งให้ทราบได้หายข้องใจทีครับ ว่ามีที่นอน Slumberland มีชื่อรุ่น Legend อยู่จริงรึป่าว ???   ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่