ขอความเห็นคนชอบหุ้นนิคมอุตสาหกรรมครับ (AMATA HEMRAJ ROJNA NNCL)

กระทู้คำถาม
คือตัดสินใจไม่ถูกครับ ว่าหุ้นนิคมยังถือว่าดีอยู่หรือเปล่าครับ
ผมเคยถือ HEMRAJ นานหลายปีขายเมื่อกลางปีที่แล้ว ได้กำไร 300%  ชอบใจละครับ
อยากลงทุนหุ้นพวกนี้ คิดว่านิคมอุตสาหกรรมเจ๊งยากอยากมากแค่เปลี่ยนผู้บริหาร
ยังหลอนๆกับวิกฤติน้ำท่วม จึงอยาททราบความเห็นหลายๆท่านว่า
สภาพการณ์ลงทุนตั้งโรงงานในอนาคต คิดว่ายังดีอยู่ใหมครับ  
แล้วคาดว่าจะใช้หนี้ที่เป็นผลพวงน้ำท่วมได้เร็วใหมครับ  (AMATA ROJNA)

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่