ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คุณจะแก้ไขอะไรไหม

อยากสอบถามความคิดเห็นของหลาย ๆ ท่านครับ
เนื่องด้วยตอนนี้ผมไม่ค่อยจะมีความพอใจกับสิ่งที่เป็นอยู่ และไม่ค่อยมีความสุขกับงานที่ทำสักเท่าไหร่

ก็เลยอยากจะสอบถามสัก 2 ข้อกับสมาชิกท่านอื่น ๆ ดังนี้นะครับ

1. ตอนนี้ทำงานเกี่ยวกับอะไรครับ?

2. ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คุณจะเลือกเรียนอะไร และทำงานอะไรครับ?

ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านและร่วมแสดงความคิดเห็นนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่