ขอเม้าท์เรื่อง JISBON ในเรื่อง The Mentalist ค่ะ

กระทู้สนทนา
คือ ได้ดูเรื่อง The Mentalist มา กรี๊ดดดพี่เจนมากค่ะ ฮ่าา ดูน่ารัก กวนจนน่าทำร้ายร่างกายมากบางที 555

ทีนี้ยิ่งดูยิ่งสงสัย ลิสบอนกับเจน นี่ตกลงซัมติงรองชอบพอกันเปล่าคะ แบบลุ้นมากก

แล้วคิดว่า  Jisbon Moment  อันไหนที่น่ารักที่สุดเหรอคะ  

ส่วนตัวเราชอบตอนล่าสุด ตอน season 6 ตอน 12 แบบว่า เจนหึงลิสบอน เรื่องเดท น่ารักกกกมากก เหมือนไปไม่เป็นเลย ฮ่าา

ปล. ส่วนตอน 13 ซีซั่น 6 มาเดือนมีนาคมเลยจริงเปล่าคะ ทำไมนานจัง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่