ใครรู้จักบริษัท workwest บ้างครับผมมีปํญหาเรื่อง internship จ่ายเงินไป 80000 บาทแล้วติดต่อไม่ได้ช่วยเหลือด้วยครับ

พอดีตอนแรกๆที่บริษัทเค้าบอกว่ามีปัญหาแต่จะดำเนินการให้แน่นอนผมตามเรื่องมาเรื่อยๆตั้งแต่เดือนตุลาคม จนถึงตอนนี้
ปรากฏว่าพร้อมใจกันปิดเครื่องไม่รับสายกันทุกคนตอนนี้ ผมและเพื่อนอีกสองคนจ่ายค่าดำเนินการครึ่งแรกกับค่าสมัครรวม 80000 บาท
และยังไม่รู้ว่ามีคนอื่นที่เจอแบบเดียวกันอีกหรือไม่ ขอชาวพันทิพช่วยเป็นกระบอกเสียงให้เด็กอย่างพวกเราด้วยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 11
ฉันโดน(((((((85,000))))) มันปิดบริษัท แล้วคะ ไปแจ้ง ความได้เลยคะ หลังไมมานะใครจะไปเอาเรื่องมันบ้าง ฉันจ่ายแคชเชียเช็คไป แค่วันเดียวหลังจ่ายไป ปรากฏว่า โทไม่ติด เลย ชักลังเล อาทิต ต่อมาเลยไปที่นั้น ปรากฏว่า ปิดบริษัทไปเรียบร้อยแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่