ใครที่ดู sherlock holmes season 3 แล้วมาพูดคุยกันหน่อยค่ะ

กระทู้สนทนา
เป็นไงบ้างกับคนที่ได้ดูแล้วคะ ? สำหรับเราเราว่าเนื้อเรื่องยังสนุกสมกับเป็น sherlock holmes เหมือนเคย แถวยังมีมุกฮาๆ ที่ฮาจริงๆ ให้หัวเราะน้ำตาแทบเล็ดกันเลยทีเดียว อีกอย่างคือพี่เชอร์เรายังคงมีนิสัยเดิมๆ อยู่คือยังแกล้งวัตสันได้ตลอด ฮาจริงๆ นะ 555 แอบสงสารวัตสันเหมือนกันคือเป็นคนที่ไม่รู้อะไรเลย แต่พี่เชอร์เราก็ยังคงความฉลาดเป็นกรดไว้เหมือนเดิมค่ะอิอิอิ

ส่วนใครที่ยังไม่ดูนี่ลิ้งค์ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แต่ใครที่ยังไม่เคยดู sherlock holmes เวอร์ชั่น BBC ล่ะก็รีบดูเลยนะคะ!
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่