อยากเสริมจมูกเสริมที่ไหนดี ที่ไหนสวยค่ะ ??

ใครเคยเสริมจมูก เสริมที่ไหนค่ะ แล้วสวยไหมค่ะ ราคาเท่าไร แนะนำหน่อยค่ะ !!!
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 29
ทำจมูกก็เหมือนปั้นงานศิลปะอะค่ะ ถ้าได้คุณหมอไม่ดีก็ออกมาไม่สวย เราทำกับคุณหมอโน๊ต ที่ Note Clinic แถวรัชดา คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก เราเป็นคนเนื้อหน้าน้อย ดังนั้นคุณหมอจะไม่ค่อยแนะนำให้เอาโด่งจนดูหน้าแข็ง แต่ให้เอาพอมีแบบดูธรรมชาติ เราทำออกมาเข้ากับรูปหน้าเรามากเลย ป.ล.โด่งไม่เท่ากับสวยเสมอไปนะคะ
ความคิดเห็นที่ 28
ไม่รู้นะ นี่ทำเมื่อ 4 ปีที่แล้ว กับทาง Kongju Clinic คือตอนนั้นคิดอย่างเดียวอยากจะไปทำที่เกาหลี ค้าหาข้อมูล
อยู่นาน เข้าไปปรึกษาหลายรอบ หลายที่ แต่มาจบที่ กองจู เพราะมีแบบจมูกที่เคยทำหลายคนเลย พอดีเป็น
คนหน้าหมวยๆ แต่ดั้งแหมบมาก อยากได้แบบ เกาหลี คุณหมอ ตั้มแนะนำดีมาก อธิบายให้จนเราเข้าใจเลย
ว่าต้องทำอะไรแบบไหนยังไง จนตัดสินใจทำกับที่นี่แหละ ปัจจุบันนี้ก็เข้า ปีที่ 4 แนะนำที่นี่แหละ แถวรัชดา หาไม่ยากจ้า
ความคิดเห็นที่ 27
เราทำที่we clinic สาขากรุงเทพค่ะ
ส่วนตัวเคยเสริมจมูกมาก่อน ทำมานานแล้วค่ะ 4-5ปี แต่ทรงมันเเข็ง ทำให้จมูกเราดูทื่อๆ
เราเลยไปปรึกษาที่วีคลินิก โชคดีมาก ได้คิวกับหมอดาพอดี
หมอเค้าแนะนำให้แก้จมูกเทคนิคเกาหลี พอทำออกมา ทรงจมูกสวยมาก ดูละมุน หน้าเราดูหวานขึ้นเลยค่ะ
ถ้าเป็นการเสริมจมูกครั้งแรก ราคาจะไม่แรงเท่างานแก้ค่ะ ลองปรึกษากับคุณหมอก่อนได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่