ผู้หญิงตัวสูง สนใจคนเตี้ยกว่าบ้างมั้ยครับ? (T^T )

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมเป็นคนชอบผู้หญิงตัวสูงนะครับ ตอนนี้ผมอายุ22ปี สูง173ซม. แต่ผมชอบผู้หญิงตัวสูงมาก ซึ่งเมื่อตอนเด็กๆผมคิดว่าผมสูงพอแล้ว แต่พอเริ่มเข้ามาทำงาน เจอพี่ที่ทำงานคนนึง สูง ขาว น่ารัก ดีครับ แต่เวลาเดินผ่านพี่เขานี่ผมดูตัวเล็กไปเลย เคยให้พี่ที่แผนกผมถามให้ว่าสูงเท่าไหร่ เธอสูง176ซม.ครับ หลังจากวันนั้นผมก็เข้าเว็บว่าอายุ22ยังสูงได้มั้ย มีบางคนก็บอกว่าสูงได้ถึง25 แค่ว่าหลังจาก20แล้วจะสูงช้ามากๆ แล้วผมก็ไปดูคลิปของฝรั่ง เขามีคอร์สเพิ่มความสูงสำหรับคนอายุ20-25แล้วสูงจริงด้วยครับ เขาอัดวีดีโอเป็นระยะๆครับ ประมาณ4-5เดือนเขาสูงขึ้นอีก2ซม. ทำให้ผมมีความคิดว่าอยากสูงขึ้นกว่านี้มากๆเลยครับ ทำไมผู้หญิงสมัยนี้สูงจัง
ผมเป็นผู้ชาย ผมสูง173 ก็อยากมีแฟนสูงซัก168-170 อะครับ ถ้าผมสูงซัก180ก็คงจะดี เพราะถ้าแฟนสูงซัก173-178น่าจะดูดีเลย

พี่ที่ทำงานที่สูงๆคนนี้เขาเดินสง่าด้วยครับ ไม่หลังค่อมเพราะคิดว่าตัวเองสูง ทำให้ผมหลงรักผู้หญิงสูงมากๆ

อยากรู้ว่าคุณผู้หญิงที่สูง170-180กันนี่มีแฟนเตี้ยกว่ากันบ้างหรือเปล่าครับ แล้วถ้ายังไม่มี สนใจผู้ชายที่เตี้ยกว่าบ้างมั้ยครับ ทำไงดีจีบผู้หญิงสูงกว่า กลัวเขาไม่ยอมรับ (T-T ")

ปล.ถ้าผมเลือกได้นะ(ย้ำว่า"ถ้า") ก็อยากมีแฟนสูงซัก170-171อะครับ คือขอเตี้ยกว่าเรานิดนึง แต่ก็คงความสูงไว้อยู่

ปล.2 ผมรักผู้หญิงสูงคร้าบบบบบ....
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่