ใึครยังจำ มิตรชัยบัญชา มายาชีวิต ที่แอฟเล่นเป็น "คุณกิ่งดาว" ไ้ด้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าตอนนี้อยู่ที่ช่องอะไีรคะ จำไ้ด้ว่าตอนนั้นเราติดมาก และชอบบท คุณกิ่งดาว (ภรรยาของคุณมิตร) ที่แอฟเล่นมากๆ
สวยเลอค่า ผู้ดี บอกไืม่ถูก อยากให้นำมารีเมคจัง แต่ คงยาก ถ้าอยู่ช่อง 3  อยากเสนอชื่อ มิว นิษฐา เป็นคุณอ๊อดเลยค่ะ
เหมาะมากๆ ส่วน คุณเพชรา นึกไม่ออกจริงๆ เบลล่า พอได้ไหม เบลล่าหน้าหวานเยิ้มดีนะ ติดตรงที่เป็นลูกครึ่ง
ส่วนบทคุณมิตรนึกไม่ออกเลยค่ะ ถ้าช่อง 3 พอจะมองเห็นน่าจะเป็น โป๊ป หรือ ไม่ก็เกรซ

ปอลอ. แิอฟตอนนั้นหน้าเด็กมาก จิ้มลิ้มน่ารักดีเนอะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่