สอบถามApp บันทึกรายรับรายจ่าย เจ๋งๆ ของ iOSหน่อยครับ ช่วยแนะนำกันมาเยอะๆนะครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามApp บันทึกรายรับรายจ่าย เจ๋งๆ ของ iOSหน่อยครับ ช่วยแนะนำกันมาเยอะๆนะครับ

คือผมอยากได้แอปที่ไว้บันทึกรายรับรายจ่าย  ที่มันใช้งานง่าย  มีฟังก์ชั่นให้ใช้เหมาะสมกับชีวิตประจำวัน  และใช้ง่าย

ผมลองใช้  App  "Money Control"  โอเครมากเลยครับ  ผมชอบ  แต่...มันบันทึกได้แค่ 20ลิสต์ต่อเดือนเองครับ

ผมเลย  อยากทำ  ขอคำแนะนำ Application อื่นๆ  และ สำหรับ  Money Control  ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview