ฉลองโนวีซ่า ไปญี่ปุ่นกันเห๊อะ

กระทู้สนทนา
ผมสมาชิกใหม่สุดๆครับ นี่กระทู้แรกที่ตั้งเลย ปกติก็ได้แต่เข้ามาอ่านตามที่เพื่อนๆมาปล่อยลิงค์ไว้เท่านั้น ผิดพลาดอย่างไรแนะนำกันด้วยนะครับ
เนื่องด้วยผมทำเพจเฟทบุคมาหนึ่งเพจชื่อHOAX MALE (อ่านว่าฮอกเมล) แล้วก็โพสรูปเที่ยวเกรียนๆไปตามประสา
แต่เพื่อนหลายคนยุว่าให้มาโพสลงพันธิป เลยลองสมัครเข้ามาดู
ว่าแล้วก็โพสรูปเซ็ทแรกที่ผมทำลงเพจเลยละกันนะครับ"เที่ยวญี่ปุ่นไปกับHoaxman"

เดินทางจากสุวรรณภูมิสู่สนามบินนาริตะ

ลงมาสนามบินเจอป้ายโฆษณา เห็นนางแบบเขาทำแล้วน่ารักเลยเอามั่ง หุหุ

ที่นาริตะมีรถไฟมุ่งสู่โตเกียวได้เลย แหม่ จริงๆมีที่ว่างนะแต่อยากยืนแอคอาร์ท

มาญี่ปุ่นก็ต้องมามหกรรมเดินข้ามถนน คนที่นี่เดินกันวุ่นวายไปหมด ทางม้าลายใหญ่เท่าบ้าน

ขึ้นรถเมล์บ้านเขาไม่เร้าใจเท่าบ้านเราเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่