เคียวโกะ ฟูคาดะ หายไปไหน??

กระทู้คำถาม
สมัยผมวัยรุ่นต้นๆ จำได้ว่าเคยดูซีรี่ย์ของ เคียวโกะ ทางช่อง 7 บ่อยๆ ล่าสุดกดๆยูทูปอยู่ เจอซีรี่ย์เรื่อง  F r i e n d s พอเห็นนางเอกเลยนึกขึ้นมาได้ว่า หลายปีที่ผ่านมา เคียวโกะ มีผลงานอะไรรึป่าว? เพราะไม่ได้ข่าวเธอมาหลายปีเเล้ว(ไม่ได้ตาม) ตอนเป็นเด็กผมชอบเธอมาก จำได้ลางๆว่าผมติดซีรี่ย์เรื่องที่เคียวโกะย้อมผมแดงๆออกส้มๆ แต่จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร 55555

อยากจจะถามว่าตอนนี้เคียวโกะมีผลงานอะไรรึป่าวครับ?
เธอแต่งงานรึยัง?

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่