เรียน IELTS ที่ new cambridge ดีไหมครับ

กระทู้คำถาม
กำลังมองหาที่เรียน IELTS อยู่ครับ ที่เล็งๆไว้ก็มี IDP , British Cousil และ New Cambridge
จากเท่าที่หาข้อมูลมาส่วนใหญ่บอกว่าที่ NC สอนดีกว่าที่อื่นๆ อันนี้จริงเท็จอย่างไรไม่ทราบ
พื้นฐานภาษาอังกฤษผมอยู่ในระดับดี อยากเรียนเพิ่มเติมเพื่อให้มั่นใจมากยิ่งขึ้น โดยเฉพาะพาร์ท writing กับ listening  

อยากจะสอบถามคนที่เคยเรียนหน่อยครับว่าที่ไหนโอเคกว่ากัน ดูราคาแล้วแพงทุกที่เลย
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่