(ปรึกษา) us open ใกล้เข้ามาแล้ว!! ไม่ทราบมีใครเคยซื้อตั๋วเข้าไปชมบ้างมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ใครพอมีประสบการณ์ รบกวนขอคำแนะนำข้อมูลหน่อยได้มั้ยคะ

ตอนนี้การแข่ง us open ก็ใกล้เข้ามาแล้วนะคะ แต่ไอเรามันก็ความรู้น้อย ไปอ่านเรื่องการซื้อบัตรแล้วก็งงๆค่ะ
ว่าประเภทของบัตร ระหว่าง
Arthur Ashe Stadium
Louis Armstrong Stadium
Grounds Admission
มันต่างกันตรงไหนคะ ถ้าเราซื้อแบบ artuhr ashe นี่เราสามารถเข้าไปที่สนามอื่นๆ ได้มั้ยคะ ส่วนช่วงการแข่งขันเช้า และค่ำ ก็เป็นบัตรแยกกันใช่มั้ยคะ
ส่วนว่าใครจะแข่งตอนไหนนั้น ก็แล้วแต่ดวงที่เราต้องเสี่ยงเอาใช่มั้ยคะ
เราอยากไปดู สักครั้ง แต่เงินก็น้อย เวลาที่อยู่ใน ny ก็สั้นๆ ค่ะ  ราวๆ วันที่ 3-4 กันยายน รบกวนขอคำแนะนำนิดนึงค่ะ
(555 บ่นตัดพ้อทำไม)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่