ที่พักเขาค้อ ระหว่าง Bluesky Resort กับ The sense view talaymok อันไหนน่าพักกว่ากันคะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าจะพาผู้ใหญ่ไปพักค่ะ อายุ 65 แต่ยังเดินเหินโอเค กำลังลังเลอยู่ระหว่าง 2 resort นี้

ชอบ The sense view talaymok ตรงที่เห็นทะเลหมอกได้จากในห้องพ้กเลย ดูแล้ววิวดี แต่ resort ดูเล็กไปนิด เหมือนไม่มีอะไรให้ทำเท่าไหร่ Bluesky นี่เราไม่ค่อยแน่ใจเรื่องวิวอ่ะค่ะ แต่ชอบตัว resort ดูน่าพักดี ร้านอาหาร ก็ดูพร้อม ลังเลอ่ะค่ะ ใครเคยไปพักที่ไหนบ้าง ประทับใจอะไรเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

คือมีผู้ใหญ่ไปด้วย คงจะไม่ได้เน้น adventure อาจจะไม่ได้ออกไปข้างนอกทั้งวัน เย็นๆ 4 โมงเย็นก็คงจะอยู่พักที่ resort แล้ว ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่