เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เสือหมอบ LAPIERRE AUDACIO 400 vs Merida Scultura 903 2014

พอดีจะออกหมอบ แต่ไม่ค่อยเห็นหมอบยี่ห้อนี้เลย

ไม่ทราบว่าท่านไหนพอจะมีข้อมูล เกี่ยวกับมันบ้างครับ

เห็นว่าเป็นหมอบของฝรั่งเศส  ชื่อชั้นพอจะเทียบเคียงพวก Bianchi Trek Spec ได้ไหมครับ

** เห็นระบุไว้ว่า ตัว Audacio 400 ( Tiagra Group Set )  น้ำหนัก 9.3 KG เองครับ **

ค่าตัว 28,xxx  บาทครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้าจะให้เลือกตัวบน กับ merida scultura 2014  ไม่ทราบว่าพี่ ๆ มีความเห็นยังไงบ้างครับ

ราคาค่าตัวใกล้เคียงกัน ไม่หนีกันมา 2000 บวกลบครับ

** ในวงการ MTB คงไม่มีใครกังขา MERIDA น่ะครับ  แต่ว่าถ้าเป็นหมอบ ไม่ทราบว่า MERIDA มีชื่อเสียงเรียงนาม มาทางด้านไหนบ้างครับ

รบกวนขอค.รู้จากพี่ ๆ ด้วยน่ะครับ  

ขอบคุณมากครับบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่