ล้ำสุดๆ Android 6.0 โดนขู่ฆ่าด้วยเพราะเถียงว่ามันมีสูงสุดแค่ 4.2

กระทู้สนทนา

เพจนี้ขายมือถือก๊อบเกรด A

แล้วเค้าก็โฆษณา ว่าโทรศัพท์ที่เค้าขาย Android 6.0
แล้วพอบอกเค้าว่า Android มีถึงแค่ 4.2 เค้าโกรธเลยครับ

ผมจะโดนฆ่ามั้ยเนี่ย

ล่าสุดมีแก้แล้วนะครับ
ซึ่งก็โฆษณาว่าของของเขานั้น แอนดรอยด์เวอร์ชั่นใหม่ 4.2
อย่าลืมไปอุดหนุนกันนะครับ ร้านตู้ 2-3 พัน แต่ร้านนี้ 5 พัน ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว ฮิฮิอมยิ้ม05
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview