ใครเคยสมัครสินเชื่อ speedy loan กับธนาคารไทยพาณิชย์มั่งคร้าบ...

กระทู้คำถาม
ผมไปสมัครมาครับ 3 อาทิตย์กว่าๆแล้ว ยังไม่ทราบผลเลย...ใครเคยสมัครมั่งครับใช้เวลาเท่าไหร่ครับ...เคยโทรไปถามคลอเซ็นเตอร์เค้าบอกให้ติดต่อไปที่สาขา...โทรไปถามสาขาบอกกำลังดำเนินการ...เงินก้อนนี้ผมจำเป็นจริงๆครับ....โทรไปทีไรเค้าบอกให้รอๆ..ตามปกติแล้วเค้าใช้เวลาแค่ 1-2 อาทิตย์ไม่ใช่หรอครับ...รบกวนผู้ที่เคยสมัครและผู้รู้ด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่