Jang ok Jung ใครดูแล้วเป็นเหมือนผมกันบ้างครับ ?!? (ไม่มีสปอยล์)

กระทู้สนทนา
คือก่อนหน้านี้เราก็เคยดูทงอีมา แล้วพอมาดูจางอ๊กจองมันทำให้คิดว่า ต่อไปนางกับแม่จะร้ายได้ยังไง

ตอนดูทงอี นางกับแม่ร้ายกาจมากๆโดยเฉพาะแม่ของจางอ๊กจอง แต่ในเรื่องจางอ๊กจองท่านแม่ของนาง

ดูน่าสงสารมากๆ โดนทุบตีต่างๆนาๆ ผมเลยรู้สึกจินตนาการถึงความร้ายกาจของจางอ๊กจองกับแม่ของ

นางในอนาคตไม่ค่อยออก มันผิดกับที่ดูทงอีมาแบบสิ้นเชิงเลย

เพื่อนๆที่ดูละครับ มีใครคิดอย่างไรกันบ้างครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่