อยากสอบถามการฉีดฟิลเลอร์อ่ะค่ะ ^^

อยากถามเรื่องฉีดฟิลเลอร์อ่ะ มีใครเคยฉีดบ้างช่วยแนะนำหน่อย เราอยากลองฉีด(ไม่เคยเลย) อยากฉีดที่คาง อยากให้หน้าดูยาวเรียวขึ้นนิดหนึ่ง จะฉีดของอะไรดีด่ะ ที่ไหนดี หรือมีคำแนะนำดีๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ......ยิ้มยิ้ม

ปล.นี่เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรก รบกวนด้วยนะค่ะเพื่อนๆ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 51
ฉีดฟิลเลอร์ เลือกยี่ห้อด้วยนะคะ ยี่ห้อดี สลายได้ 100% และแต่ละยี่ห้อก็มีหลายรุ่น คุณสมบัติมันคนละแบบเหมาะกับการเติมเต็มจุดที่ต่างกัน อันนี้เราจำรายละเอียดไม่ได้ ให้หมออธิบายดีกว่า ที่เราชอบจะมี หมออาร์มที่ hertitude ค่ะ ไปทำกับเพื่อน ออกมาหน้าเป๊ะดี ฉีดไม่เจ็บเลย เราฉีดของจูวีเดิร์มนะคะ
ความคิดเห็นที่ 49
เรื่องฟิลเลอร์ จริงๆ ไม่อยากให้เทียบราคาเยอะค่ะ แต่ให้ดูที่หมอเป็นหลัก เพราะฝีมือสำคัญมากเหมือนมันเป็นงานฝือมือค่ะ + ถูกๆ ระวังเจอของปลอมนี่ไม่คุ้มมากๆค่ะ หน้าพังเลย ถ้าไม่เคยฉีดมาก่อนเลย อยู่ กทม แนะนำไป ที่ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ดูค่ะ เค้าเก่งเรื่องฟิลเลอร์ + คุณหมอจะอธิบายนานมาก เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่เคยทำมาเยอะ
ความคิดเห็นที่ 45
เราฉีดที่คลินิคคิวตี้วีว่าค่ะ เพราะเพื่อนบอกว่าคุณหมอที่นี่ถนัดเรื่องฉีดฟิลเลอร์คาง ก็เลยลองดู พอไปฉีดจริงก็คือถูกใจมากกกก ได้ทรงเรียวสวยตามที่ต้องการเลย คุณหมอมือเบาแบบเบาจริงๆ เลยยิ่งแบบ อยากแนะนำให้ไปที่นี่ค่ะ ถ้าฉีดครั้งแรกแล้วกลัวเจ็บ ก็คือลืมเรื่องนี้ไปได้เลย
ความคิดเห็นที่ 41
ฉีดฟิลเลอร์ต้องใจเย็นๆ อย่าเห็นแก่ของถูกนะคะ
เดี๋ยวนี้โฆษณาคลินิกฉีดฟิลเลอร์ถูกๆ เรียกแขกเยอะมาก
หลักพันไรงี้ ไม่รู้เค้าเอาทุนมาถูกแค่ไหน หรือไม่ก็ของปลอมมาเลย
เพื่อนเราเคยทำมา ฉีดแล้วไม่เห็นผลเลย
เลยคิดว่าคงใช้ของไม่ดี โชคดีที่หน้าไม่เบี้ยว
ทีนี้ก็เลยไปฉีดอีกทีที่ Hertitude ที่นี่ใช้ของ Juvederm ของแท้แน่นอนค่ะ
เพราะตอนฉีดหมอแกะออกจากกล่องให้ดูเลย
ส่วนเรื่องปรับโครงหน้า เดี๋ยวหมอให้คำแนะนำตอนเข้าพบหมอค่ะ
อยากได้อะไรพิเศษก็ลองบอกหมอ^^
คลินิกนี้ทั้งหมอทั้งพนักงานโอเคเลย ลองดูค่ะ http://bit.ly/2C4I4OK
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่