สนใจจักรยานมินิหมอบ ครับ อยากขอความเห็นหน่อย

กระทู้คำถาม

พอดีเกิดอาการอยากงอกอีกสักคัน หลังจากที่มีหมอบ กะ ภูเขาแล้ว
อยากได้มินิหมอบไว้ใส่รถไปเที่ยวต่างจังหวัดบ้าง

พอดีเล็งเจ้านี่ไว้ครับ Louis Garneau MV3R
แต่ไม่ทราบว่ารถประเภทนี้มีข้อดี ข้อเสียอะไรบ้าง

เลยอยากให้เปรียบเทียบกับ Fuji Comet หรือ Bonet Noir หน่อยครับ

แต่ส่วนตัวผมชอบ Louis Garneau MV3R เพราะอารมณ์ล้วนๆครับ ทรงมันเท่ดี

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่