ช่วยตรวจทริป ญี่ปุ่น โอซาก้า เกียวโต นารา ฮิเมจิ 7-17เมษายน2556ด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
วันที่1.ถึงโอซาก้า12,40น นั่งnankai railwaysไปลงNambaพักDotonbori Hotel เดินเล่นแถวNamba
วันที่2.ไปประสาทโอซาก้า วัดต่างๆในโอซาก้า ช้อปปิ้งนัมบะ ซื้อตั๋วOsaka one day pass
วันที่3.จากโอซาก้าไปเกียวโต วัดทอง วัดเรียวอันจิ วัดนินนาจิ อะราชิยามะ ปราสาทนิโจ กลับโอซาก้า
วันที่4.จากโอซาก้าไปเกียวโต วัดเงิน วัดน้ำใส ย่านกิออง พระราชวังเกียวโต กลับโอซาก้า
วันที่5.จากโอซาก้าไปฟูชิมิอินนาริ ต่อนารา กลับโอซาก้า ซื้อตั๋วเที่ยวต่อเที่ยว
วันที่6.จากโอซาก้าไปปราสาทฮิเมจิ กลับโอซาก้า ซื้อตั๋วเที่ยวต่อเที่ยว
วันที่7-8.เก็บโอซาก้า
วันที่9.อาจจะเก็บเกียวโตอีกรอบ
วันที่10.เก็บโอซาก้า เตรียมตัวเก็บของ
วันที่11.ไปสนามบินคันไซ นั่งNankai railways
อยากทราบว่าควรซื้อKTPแบบ3วัน3ใบเลยดีมั่ยค่ะ ใช้ช่วงวันที่2-10ค่ะ รวม9วัน
วันที่ไปฟูชิมิอินนาริและอีกวันที่ไปฮิเมจิ ซื้อตัั๋วเที่ยวเดียวไปกลับหรือJr west passแบบ1วันดีค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่