เพื่อนๆช่วยแนะนำวิธีไหนให้บ้านไม่มีกลิ่นและหอมตลอดเวลาครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมซื้อบ้านทาวเฮ้าสามชั้นมาใหม่ๆครับ เพื่อนๆใช้อะไรให้ที่บ้านไม่มีกลิ่นและหอมครับ  พอดีผมเห็นบ้านตัวอย่างของโครงการ มีเครื่องฉีดน้ำหอมปรับกาศอัตโนมัติอยู่ เครื่องแบบนั้นราคาแพงไหมครับ อยากซื้อมาใช้สักอัน   หรือพี่ๆเคล็ดลับอะไรช่วยดับกลิ่นในห้องครัวและให้กลิ่นหอมในห้องรับแขกครับ ปกติเค้าใช้อะไรกันครับ น้ำหอมปรับอากาศที่ซื้อในเซเว่นมันกลิ่นฉุนไปครับ ไม่หอมไป ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่