สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องห้องรักษ์ภูกระดึง :)

กระทู้สนทนา
สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องห้องรักษ์ภูกระดึง

มาห้องนี้ทีไร คิดถึงภูกระดึงทุกที ไปกี่ครั้งก็ไม่เคยพอ หัวเราะ

ปี 2012 ไม่มีโอกาสได้ไปขึ้น แต่ปีนี้ไม่พลาดแน่นอน

เห็นว่าช่วงนี้เปิดป่าปิดด้วย อยากไปจัง ร้องไห้ ไม่รู้เปิดอุทยานครั้งหน้ายังเปิดให้เข้าอยู่ไหม

เพื่อนๆพี่ๆคนไหน ได้เดินป่าปิด มีภาพบรรยากาศ แชร์ให้ได้รับชมกันบ้างนะครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่